మంత్రి గంగుల కమలాకర్ కు గాయాలు

Spread the love

మంత్రి గంగుల కమలాకర్కు తప్పిన ప్రమాదం

తెలంగాణ మంత్రి గంగుల కమలాకర్కు ఆదివారం ప్రమాదం తప్పింది. కరీంనగర్ జిల్లా చెర్లబూట్కూర్లో సభావేదిక కుప్పకూలింది. దీంతో మంత్రి గంగుల కమలాకర్తో సహా ఇతర నాయకులు సైతం కింద పడిపోయారు. ఈ ప్రమాదంలో మంత్రికి గాయాలైనట్లు సమాచారం. ప్రథమ చికిత్స తర్వాత ఆయనకు రెండు వారాలు విశ్రాంతి తీసుకోవాలని వైద్యులు సూచించారు. ఓ ఓ జెడ్పీటీసీ సభ్యుడి కాలు విరిగిపోయింది. వేదికపైకి పరిమితికి మించి నేతలు రావడంతో ప్రమాదం జరిగినట్లు తెలుస్తోంది.

మంత్రి గంగుల కమలాకర్కు తప్పిన ప్రమాదం

తెలంగాణ మంత్రి గంగుల కమలాకర్కు ఆదివారం ప్రమాదం తప్పింది. కరీంనగర్ జిల్లా చెర్లబూట్కూర్లో సభావేదిక కుప్పకూలింది. దీంతో మంత్రి గంగుల కమలాకర్తో సహా ఇతర నాయకులు సైతం కింద పడిపోయారు. ఈ ప్రమాదంలో మంత్రికి గాయాలైనట్లు సమాచారం. ప్రథమ చికిత్స తర్వాత ఆయనకు రెండు వారాలు విశ్రాంతి తీసుకోవాలని వైద్యులు సూచించారు. ఓ ఓ జెడ్పీటీసీ సభ్యుడి కాలు విరిగిపోయింది. వేదికపైకి పరిమితికి మించి నేతలు రావడంతో ప్రమాదం జరిగినట్లు తెలుస్తోంది.

7,749 Views

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error:
FOLLOW OK No thanks
Which Notifications would you like to receive?