సూర్యాపేట జిల్లాలో కాంట్రాక్ట్ జాబ్స్.. ఇలా అప్లై చేసుకోండి

Spread the love

TS Govt Jobs: తెలంగాణ నిరుద్యోగులకు శుభవార్త.. సూర్యాపేట జిల్లాలో కాంట్రాక్ట్ జాబ్స్.. ఇలా అప్లై చేసుకోండి

మహిళలు, శిశు, దివ్యాంగులు, వియో వృద్ధుల సంక్షేమ శాఖ, సూర్యాపేట జిల్లా (Suryapet District) వారు నిరుద్యోగులకు శుభవార్త చెప్పారు. పలు ఉద్యోగాలను (Telangana Government Jobs) భర్తీ చేయనున్నట్లు ప్రకటించారు.

ఈ మేరకు ప్రకటన విడుదల చేశారు. మొత్తం 3 ఖాళీలను భర్తీ చేయనున్నట్లు ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు అధికారులు. మిషన్ షక్కి పథకం (సమగ్ర మహిళా సాధికారత కార్యక్రమం) కింద ఈ నియామకాలు చేపట్టినట్లు ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు. అర్హత, ఆసక్తి కలిగిన అభ్యర్థులు ఈ నెల 29లోగా దరఖాస్తు చేసుకోవాల్సి ఉంటుంది.

ఖాళీల వివరాలు:

S.No.పోస్టుఖాళీలు
1.జిల్లా మిషన్ కోఆర్డినేటర్:1
2.స్పెషలిస్ట్ ఇన్ ఫైనాన్షియల్ లిటరసీ1
3.మల్టీ పర్పస్ స్టాఫ్1

విద్యార్హతలు:పోస్టుల ఆధారంగా డిగ్రీ, టెన్ విద్యార్హత కలిగిన వారు ఈ ఉద్యోగాలకు అప్లై చేసుకోవాల్సి ఉంటుంది. వయస్సు జులై 1 నాటికి 25-35 ఏళ్ల వయస్సు ఉండాలి.

జాబ్స్ .. ఇలా అప్లై చేసుకోండి

అప్లికేషన్:అభ్యర్థులు ఈ ఉద్యోగాలకు ఆఫ్ లైన్ విధానంలో దరఖాస్తులు సమర్పించాల్సి ఉంటుంది. దరఖాస్తులను మహిళలు, శిశు, దివ్యాంగులు, వయో వృద్ధుల సంక్షేమ శాఖ, రూమ్ నం.16, కలక్టరేట్, దురాజ్ పల్లి, సూర్యాపేట చిరునామాలో సమర్పించాల్సి ఉంటుంది.

5,062 Views

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error:
FOLLOW OK No thanks
Which Notifications would you like to receive?